ผู้เขียน หัวข้อ: มาลงรูปรถBMWคันโปรดของคุณกันครับ เพื่อเป็นแนวทางการแต่งให้กับเพื่อนๆสมาชิก  (อ่าน 5341 ครั้ง)

montri

• New Bimmer
  • *
ทำไงให้ลงรูปไฟล์ใหญ่กว่านี้หน่อยครับ

ลุงหนวด

• Jr. Bimmer
  • **
ถ้าเล่นในคอม ใต้กล่องข้อความจะมีให้ฝากรูป ง่ายเลย แต่ถ้ามือถือต้องไปฝากรูปแล้วเอาurlมาแปะ ไม่ยากมาก เล่นในไหนบอกหน่อยๆ เดี๋ยวสอนเอง ;)

BIMMERRUSH

• Hero Member
ถ้าเล่นในมือถือฝากไฟล์ไว้ตามเว็บฝากรูปได้ครับ เดีํยวเอาวิธีมาลงให้แบบละเอียดอีกทีครับ ส่วนถ้าเล่นในคอมจะมีปุ่มเลยด้านล่างครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member

เพิ่งถ่ายมาวันก่อนครับ เอา e66 ไปทำงานแถวบางรัก จอดเหลี่ยมดีเลยขอถ่ายสักภาพ ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2018, 10:35:57 PM โดย BIMMERRUSH »