ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นของถูก อย่าเพิ่งรีบซื้อ koni+Eibach แข็งจนปวดหัว  (อ่าน 5271 ครั้ง)

ลุงหนวด

• Jr. Bimmer
  • **

LINE it!

เห็นพวกจะขายให้ถูกๆ มือสองอย่างใหม่ รีบจัดเลย ใส่มา3วันขอถอดคืน ยังดีที่มีคนจะเอาต่อ แล้วยังเก็บของเดิมไว้ แข็งมากไม่เหมาะกับคนแก่เลย เห็นเป็นสูตรเทพในตำนานkoni+Eibach ไม่ได้ตีว่าของไม่ดีนะ แต่คิดว่าคงไม่เหมาะกับเรา
ข้อแนะนำคือ ต่อไปเวลาจะเอาอะไรมาใส่รถควรศึกษาให้ดีก่อนว่าเหมาะกับเรารึป่าว และเราชอบจริงๆรึป่าว ไอ้เราก็ไม่ได้ขับเร็วอะไร เดิมๆคงเหมาะกับเรามากกว่า  :'(

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: เห็นของถูก อย่าเพิ่งรีบซื้อ koni+Eibach แข็งจนปวดหัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 02:33:59 AM »
เตือนแล้วครับ ว่ามันของวัยรุ่นไม่เหมาะกับคนแก่ 555 ;D เคยนั่งรถรุ่นพี่ E34 จัดโคนี่ผสมไอบัคตามสูตร ตกหลุมทีแข็งยังกับนั่งจักรยาน ลงมาแทบอ้วกเวียนหัว ไม่ชอบเลย อันนี้แล้วแต่คนชอบนะครับ ไม่ว่ากันแต่ผมขอบาย 555 แค่ตอนนี้บางทีเติมลมแข็งไปบางทียังสะเทือนจนมึนเลย
ใครจะใส่บ้างก็ศึกษากันดีๆก่อนนะครับ จับคู่เอาแค่ที่เรารับไหว บางตัวแข็งไปจริง ๆ เห็นถอดทิ้งมาหลายคนแล้ว

Pokemonman

• New Bimmer
  • *
Re: เห็นของถูก อย่าเพิ่งรีบซื้อ koni+Eibach แข็งจนปวดหัว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 04:44:10 AM »
แต่ผมกลับชอบแข็งๆนะครับ ขับแล้วมั่นใจดีวิ่งนิ่งเข้าโค้งแน่น แต่ถ้าเจอถนนลูกรังนี่ก็สยองเหมือนกัน 555

Nuttaphon POR

• New Bimmer
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 12:36:43 PM »
ผมชอบแข็งๆๆนะครับ ยินดีรับช่วงต่อ

lipkung

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 01:09:14 PM »
น่าลองเอามาใส่รถตัวเองดูบ้างมันจะแข็งเหมือน เกวียนไหม คริคริ ;D

BIMMERRUSH

• Hero Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 10:32:00 PM »
อ้าวลุงๆ ยังอยู่มั้ยของอ่ะครับ มีคนสนใจ ;D

ลุงหนวด

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 12:11:17 AM »
ถอดขายไปแล้วสิ ถ้าจะเอาจริงทิ้งเบอร์ไว้เลย เดี๋ยวจัดให้เพราะตอนไปเอามาจากร้านเพื่อนเค้ามี2ชุด