ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้อู่นอกแนะนำ ครับ S35is  (อ่าน 3364 ครั้ง)

Peeony

• New Bimmer
  • *
อยากได้อู่นอกแนะนำ ครับ S35is
« เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 07:58:24 PM »

LINE it!

พอดีเพิ่งได้รถมือสองมาใช้ z4 S35is
เมื่อก่อนอยู่แถวในเมือง เข้า RR ตลอด
ตอนนี้มาอยู่แถวอ่อนนุช อยากได้อู่นอกแนะนำ ไม่ฟัน
แล้วเครื่องตัวนี้ มีอะไรแนะนำการดูแลไหมครับ. N54T

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: อยากได้อู่นอกแนะนำ ครับ S35is
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2016, 11:02:32 PM »
BMบางนาเลยครับ น่าจะไม่ไกลมาก ฝีมือดีราคาไม่แพงนะครับ นับเป็นอู่ในตำนานอู่หนึ่งเลยทีเดียว 555
ส่วนเครื่องตัวนี้เท่าที่เห็นและค้นดูก็ยังไม่เห็นจุดอ่อนตรงไหนเป็นพิเศษนะครับ พยายามดูเว็บนอกให้ก็ยังไม่เจอครับ แต่ที่ต้องระวังเป็นพิเศษก็คือ รถสวยขับผ่านระวังคนมองครับ  ;D ของแรงอย่าซิ่งเยอะนะครับ เพราะเสียทีอะไหล่บางชิ้นนี่น่าจะรอนานอยู่ครับ