ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะมีไลน์ไว้ดูว่าของแท่หรือก็อปทีครับไฟหน้าครับ e34 กับท้ายครับ  (อ่าน 3583 ครั้ง)

frongkittikun

• New Bimmer
  • *

LINE it!

พอดีได้รถแล้วมาอยากลงรูปแต่ลงไม่ได้หน่ะครับอยากจะขอปรึกษาหลังไมค์ด้วยครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
ดูจากรูปอาจตอบยากครับ แยกออกยากครับ ยังไงเดี๋ยวส่งlineให้หลังไมค์ครับ เช็คในข้อความนะครับ

frongkittikun

• New Bimmer
  • *
อ่อผมเอาไปเช็คละครับ แต่อยากรู้วิธีกด ชันรูฟ กับเปิดปิดกระจก แบบกดทีเดียวยังไงให้เลื่อนเองต่อครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
กระจกนี่ลองกดลึกๆแล้วรีบปล่อยดูครับ ถ้าแช่มันจะไม่เลื่อนต่อถ้าปล่อยมือ ส่วนซันรูฟไม่แน่ใจว่าทำได้มั้ยลองดู อาจต้องกดแช่เอา