ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าขายของเงียบมาก ใครมีอะไรเหลือใช้ช่วยมาลงกันหน่อยครับ!!!  (อ่าน 3691 ครั้ง)

BIMMERRUSH

• Hero Member

LINE it!

หน้าขายของเงียบมาก ใครมีอะไรเหลือใช้ช่วยมาลงกันหน่อยครับ!!!

ดูเงียบเหงามาก ใครมีอะไรเหลือใช้ช่วยๆมาลงกันหน่อยครับ เงียบเหงามากๆ  :'(

ปล.ใครมีกิจการอะไร หรือขายอะไรอยู่อาจไม่เกี่ยวกับรถก็ได้ครับ ส่งมาได้ครับ โปรโมชั่นลงให้ฟรีๆเลย3เดือน ช่วงนี้ยังไม่มีนโยบายเก็บค่าโฆษณาครับ 555

lipkung

• Jr. Bimmer
  • **
555555555 ไม่แน่นะเก็บค่าโฆษณาอาจจะกระตุ้นเศรษฐกิจก็เป็นได้ คริคริ

Himlam

• Jr. Bimmer
  • **
อะไรก็ได้รึป่าวครับ หรือ อะไหล่รถเท่านั้น

BIMMERRUSH

อะไรก็ได้ครับ ลงเลยครับ ในหน้าmarket ลงได้หมดครับ  แต่พวกสินค้า 18+ หรือผิดศีลธรรม อาจยกเว้นนะครับ 555

ส่วนธุรกิจร้านค้า เช่นร้านจักรยานในป้ายข้างบนเป็นของพี่ชายคนนึงครับ ผมพิจารณาลงโคนาให้บนป้ายอีกทีตามความเหมาะสมครับ

ปล. อันไหนผมเห็นว่าไม่เหมาะสมจะแจ้งอีกทีครับ เบื่องต้นอยากให้เป็นแหล่งแลกเปลี่ยนสินค้าระหว่างสมาชิกครับ ไม่ว่าจะอะไหล่รถ ของใช้ หรือสินค้าต่างๆครับ ลองลงดูก่อนครับ

BIMMERRUSH

ลงไว้ได้เลยนะครับ หลังเปิดปีใหม่มา จะมีบริการกระจายโคนาลงเว็บอื่นๆให้ด้วยจะได้มีคนเห็นเยอะขึ้นครับ