ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทง Group bmw F30 ใน facebook ที่พูดคุยแลกเปลี่ยนแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 3478 ครั้ง)

johnjnd

• New Bimmer
  • *

LINE it!

ตอนนี้ผมเจอแต่ของ benz ที่ active มีคนคุยกันเยอะๆ เรื่อยๆ หรือว่า bmw ไม่ได้ปัญหาเยอะแบบ benz เนีย
เข้าไปดูเว็บ bmw society ก็มีเจอปัญหาบ้างแต่ไม่เยอะ อยากได้แบบเป็น group facebook ครับ เพราะเวลาเล่นเฟสมัน
เด้งขึ้นมาให้เห็นเรื่อยๆ ไม่เข้าเว็บเอง ตอนนี้ที่เจอจะเป็น bmw รุ่นก่อน f30 เยอะกว่า

ขอบคุณล่วงหน้าครับ.

BIMMERRUSH

• Hero Member
ไม่แน่ใจเหมือนกันว่ามีมั้ยนะครับ เท่าที่ทราบยังไม่เคยเห็นเลยครับ สงสัยรถใหม่ปัญหาน้อยเลยไม่ค่อยรวมกลุ่มครับ ถ้ายังไงเล่นเว็บนี้ไปก่อนก็ได้ครับ คุยได้ทุกเรื่องครับ จะพยายามอัพเดทข่าวสารและหาสมาชิกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆครับ ;D

ขอบคุณที่ให้ความสนใจเว็บเราครับ

Team

• New Bimmer
  • *
ไม่น่าจะมีนะครับ ยังไม่เคยเห็นเหมือนกันครับ ยังไงก็ติดตามที่นี่ไปก่อนก็ได้ครับ คุยกันได้ทุกรุ่น 555