ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูวิธีจัดการกับพวกพลาสติกภายในที่มันหลุดลอกกันครับ  (อ่าน 3389 ครั้ง)

BIMMERRUSH

• Hero Member

LINE it!

การจัดการกับภายในที่ลอกๆต่างๆครับ นายแบบของเราวันนี้คือ E90ครับ ลองดูนะครับคิดว่าคงไม่ยากเกินไป ส่วนสีที่ใช้พ่นตอนนี้บ้านเราเริ่มมีขายแล้วนะครับ ลองหาดูครับเผื่อเอาไว้ทำเวลาว่างๆ

ตัวนี้สำหรับพวกปุ่มต่างๆที่มีตัวอักษร แบบง่ายๆครับ

หรือใครจะกลับกันเอาตัวหนังสือมาติดบนป่มเสร็จแล้วค่อยพ่นสี แล้วจึงแกะสติ๊กเกอร์ออกก็ได้ครับ เลือกตามสะดวกเลยครับ ;D

Team

• New Bimmer
  • *
ลอกหลายจุดเลย สงสัยต้องหาเวลาทำแล้วครับ ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล