ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ น้ำมันรั่วที่ใต้ท้องรถ เป็นที่สายน้ำมันใช่หรือเปล่าครับไม่มั่นใจ  (อ่าน 3241 ครั้ง)

i_am_i

• New Bimmer
  • *

LINE it!

รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับว่าน้ำมันตรงที่รั่วมาจากสายน้ำมันใช่หรือเปล่าครับ เปลี่ยนราคาประมาณเท่าไรครับ และเครื่องที่ผมเอามาให้ดูไม่ทราบว่าเป็น M อะไรหรอครับ รู้แต่รุ่น E38 750il ครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
เครื่อง M73 ครับ 322แรงม้า ตัวนี้หายากเลยนะครับเนี่ย 555 สายน่าจะหลุดหรือแตกครับ ถ้าเปลี่ยนก็ดูก่อนว่าแตกช่วงไหนครับ ถ้าของเทียบก็ไม่น่าแพงครับกันเองๆรวมค่าแรงก็น่าจะหลักร้อยครับ