ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้ฟันราคาไหมครับ หรือว่าปกติ  (อ่าน 3269 ครั้ง)

Kittipat

• New Bimmer
  • *
แบบนี้ฟันราคาไหมครับ หรือว่าปกติ
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2017, 03:22:12 AM »

LINE it!

รถ BMW ซีรีย์7 e38 ครับ

(ทำอู่นอก) ชื่ออู่ Pattaya benz service ซ่อมรถยุโรปทุกยี่ห้อ

ตามรายการซ่อมในรูป ถือว่าแพงเกินจริงไหมครับ? หรือว่าปกติ

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2017, 03:28:47 AM โดย Kittipat »

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: แบบนี้ฟันราคาไหมครับ หรือว่าปกติ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 01:34:15 AM »
ผมว่าก็นิดหน่อยนะครับ ดูๆแล้วค่าแรงบางตัวซ้ำซ้อนไปหน่อย มีค่าซ่อมคอล์ย แล้วมีค่าขนส่ง น้ำมันล้างของเยอะมาก ค่าแรงแพงมาก ค่าของก็บวกมาแล้วอย่างละนิดละหน่อย ถามว่าฟันมั้ยก็นิดหน่อย ไม่จำเป็นก็ลองอู่อื่นบ้างครับ แต่ไม่ต้องถึงก็ไปโวยวายหลอกครับ เก็บไว้เป็นตัวเลือกเผื่อฉุกเฉินครับ   :-X