ผู้เขียน หัวข้อ: 320d เพิ่งออกมาใหม่ จะเคลือบแก้ว หรือ เซรามิก อันไหนดีและคุ้มกว่ากันครับ  (อ่าน 5716 ครั้ง)

สวนนนท์

• New Bimmer
  • *

LINE it!

320d เพิ่งออกมาใหม่  จะเคลือบแก้ว หรือ เซรามิก อันไหนดีและคุ้มกว่ากันครับ  :)  เป็นสีเท่าดำ 
เพราะหลายๆร้านราคาแตกต่างกัน  ตอนนี้ยอมรับว่าสนใจเคลือบเซลามิกครับ  เพราะน่าจะทนสะเก็ดหินได้มากกว่า  และอยู่นานกว่าเคลือบแก้ว

BIMMERRUSH

• Hero Member
จริงๆแล้วเคยถามร้านอยู่ครับ เขาบอกไม่ได้ต่างอะไรกันเลยครับ แต่ถ้าจะต่างให้ถามว่าหนาเท่าไหร่ มีอะไรยืนยันมั้ย 555 บางเจ้าก็มั่ว อีกอย่างดูน้ำยาด้วยว่าเชื่อใจได้แค่ไหน บางทีหนาไม่ถึงที่คุยไว้ บางทีล้างไม่กี่ทีก็หลุดแล้วครับ  แต่แนะนำทำเป็นแพคเกจดีกว่า มีรับประกันด้วย อย่าทำเป็นครั้งเดียว เพราะครั้งต่อไปเวลาจะทำซ้ำจะประหยัดกว่ากันเยอะเลยครับ 

ถ้าหาทีไว้ใจไม่ได้ทิ้งเบอร์ไว้หลังไมค์ได้ครับ เดี๋ยวให้ร้านโทรหาครับ ร้านนี้ทำให้โชว์รูมBMWและรถนำเข้าหลายที่เลยครับ เดี๋ยวจัดให้ราคาพิเศษ ;D

สวนนนท์

• *
จริงๆแล้วเคยถามร้านอยู่ครับ เขาบอกไม่ได้ต่างอะไรกันเลยครับ แต่ถ้าจะต่างให้ถามว่าหนาเท่าไหร่ มีอะไรยืนยันมั้ย 555 บางเจ้าก็มั่ว อีกอย่างดูน้ำยาด้วยว่าเชื่อใจได้แค่ไหน บางทีหนาไม่ถึงที่คุยไว้ บางทีล้างไม่กี่ทีก็หลุดแล้วครับ  แต่แนะนำทำเป็นแพคเกจดีกว่า มีรับประกันด้วย อย่าทำเป็นครั้งเดียว เพราะครั้งต่อไปเวลาจะทำซ้ำจะประหยัดกว่ากันเยอะเลยครับ 

ถ้าหาทีไว้ใจไม่ได้ทิ้งเบอร์ไว้หลังไมค์ได้ครับ เดี๋ยวให้ร้านโทรหาครับ ร้านนี้ทำให้โชว์รูมBMWและรถนำเข้าหลายที่เลยครับ เดี๋ยวจัดให้ราคาพิเศษ ;D
ขอบคุณมากครับ

BIMMERRUSH

เดี๋ยวให้โทรไปหาครับผม ลองคุยดูก่อน ไม่ชอบไม่เป็นไรแต่เจ้านี้เค้าทำมานานครับเชื่อถือได้

สวนนนท์

• *
 :D โทษทีครับที่ตอบช้า  พอดีงานยุ่งกับตำแหน่งใหม่ 5555  ต้องขอบคุณ แอดมิน จริงๆครับ  ที่แนะนำของดีและราคาไม่แรง  เมื่อเทียบกับข้อเสนอที่อื่นๆ  บริการดี  เป็นกันเองจนเกรงใจ  ดูแลและโปรโมชั่นดีมากครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2017, 08:24:16 PM โดย สวนนนท์ »

BIMMERRUSH

ด้วยความยินดีครับ มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้ครับ ถ้าเป็นสมาชิกBIMMERRUSH หรือชาวBMWด้วยกันยินดีช่วยเหลือเท่าที่ทำได้ครับ

ยังไงแวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ  ;D

Ritthisak

• *
สนใจครับกำลังจะออก X3 F25สีดำเดือนหน้าครับ

BIMMERRUSH

จัดมาครับ ทิ้งเบอร์ไว้ได้เลยครับ เดี๋ยวให้ร้านโทรหา

ร้านนี้รู้จักกันดีครับ ราคายุติธรรมแน่นอนครับ เช็คราคาก่อนรับรองไม่ผิดหวัง 555