ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำ pro และส่วนลดด้วยครับ กำลังเล็งตัว 330e M sport 2017 ประกอบไทย  (อ่าน 3332 ครั้ง)

minionpro

• New Bimmer
  • *

LINE it!

ไม่เคยใช้ BMW มาก่อน แต่อยากเปลี่ยนรถใหม่ดูไว้หลายยี่ห้อ เห็น BMW เป็นรถที่น่าสนใจ
วันนี้ไปลองขับ 330e M sport ก็ชอบนะครับ อยากได้ เซลล์ให้ส่วนลด 150,000 บ.
1.อยากขอคำแนะนำเรื่อง pro ของเซลล์ท่านอื่นๆ ปกติรุ่นนี้ขอส่วนลดได้ประมาณเท่าไรครับ
2.ปกติรถไฮบริดจะมีปัญหาจุกจิก หรือเวลาขายต่อจะขายยากหรือไม่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2017, 11:06:47 PM โดย minionpro »

BIMMERRUSH

• Hero Member
ไฮบริดส่วนใหญ่เวลาจะขายต่อตอนอายุใช้งานเยอะๆหรือหมด BSI แล้วจะขายยากนิดนึงครับ ราคาจะตกเยอะกว่าตัวปรกติหน่อยครับ เพราะคนส่วนใหญ่จะกลัว แต่อนาคตก็ไม่แน่ครับแล้วแต่กระแสตอนนั้นอีกที ยังไงก็คิดสะว่าคุ้มที่ได้ประหยัดน้ำมันไปแล้วกันครับ  ;D

ส่วนจะหาโปร ทิ้งเบอร์ไว้เลยครับ หน้าไมค์หรือหลังไมค์หาผมก็ได้ครับ เดี๋ยวให้เซลโทรหาครับ