ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้bmw 320d iconic ขอคำแนะนำครับ  (อ่าน 7362 ครั้ง)

Dreammaker

• New Bimmer
  • *
อยากได้bmw 320d iconic ขอคำแนะนำครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 02:08:45 PM »

LINE it!

อยากทราบข้อดี-ข้อเสียของรุ่นนี้
แล้วอยากทราบพวกส่วนลดกะของแถมครับ ใครมีอะไรแนะนำบอกทีครับ ขอบคุณครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: อยากได้bmw 320d iconic ขอคำแนะนำครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2017, 12:41:44 AM »
ส่วนตัวถือว่าเป็นรุ่นที่คุ้มค่ารุ่นนึงเลยครับ ที่ราคาถูกเพราะแค่โดนตัด option บางอย่างออกไปเท่านั้นเอง ถือว่าคุ้มค่ามากครับ

ส่วนเรื่องส่วนลด มันมีเงื่อนไขหลายอย่างครับ เช่นอาชีพพิเศษ บางทีอาจให้เซลลองซิกแซกดูให้ครับ ลองทิ้งเบอร์ไว้หลังไมค์นะครับ เดี๋ยวผมหาเซลติดต่อกลับไปให้ครับ แต่อาจช้านิดนึงครับ พอดีเซลคนเดิมที่เคยดูแลให้เค้าออกไปทำงานอื่นครับ เลยต้องเปลี่ยนเซลคนใหม่ ตอนนี้เลยอาจช้าไปบ้าง แต่ยังไงทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ก่อนครับ ถ้าได้จะเอาเบอร์ให้เซลโทรไปครับ

surawat klungchan

• *
Re: อยากได้bmw 320d iconic ขอคำแนะนำครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2017, 07:39:18 PM »
ขอทราบเซลล์ด้วยคนครับ วันนี้ไปถามโชว์รูมที่เชียงรายมา แทบจะไม่ได้ส่วนลด หรืออะไรพิเศษ เลยครับ เอา line Id ผมไปนะครับ id : tatum77 ครับ ขอบคุณครับ

BIMMERRUSH

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2017, 01:22:17 AM »
ส่งpM ไปหานะครับ ลองเช็คดูด้วยครับผม เดี๋ยวจะรีบตามราคาให้ครับ ตอนนี้ได้เซลคนใหม่มาประจำการให้เว็บแล้วครับ พร้อมเปิดราคาพิเศษให้สมาชิกBIMMERRUSH ก่อนBSI ลดเหลือ3ปีเดือนหน้า จริงไม่อิงนิยายครับ แต่ถามว่าจะ5ปีเหมือนเดิมได้มั้ย คือจริงๆแล้วซื้อเพิ่มได้ครับ รายละเอียดเดี๋ยวให้เซลอธิบายให้ครับ

สวนนนท์

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2017, 08:32:30 PM »
ได้ข้อมูลมาจากเว็ปเพื่อนบ้าน  เห็นว่าทาง BMW เริ่มใช้ BSI แบบใหม่ตั้งแต่ 1 สิงหาคมแล้วใช่ไหม๊ครับ

BIMMERRUSH

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2017, 11:13:36 PM »
ใช่ครับ เริ่มใช้แล้ว แต่สมารถซื้อเพิ่มได้ครับ จริงๆก็มันต้องขยับราคาเพราะเรื่องภาษีครับ แต่ทางbmw  ไม่อยากขึ้นราคาเลยมาตัด BSI แทนครับ แต่ก็ยังสมารถซื้อเพิ่มได้อยู่

แต่ท่านที่ต้องการซื้อช่วงนี้ไม่อยากเสียตังซื้อBSIเพิ่ม หลังไมค์มาครับเดี๋ยวให้เซลท่านนึงดูแลให้ครับ เขาว่าทำBSIเท่าเดิมให้ได้อยู่ครับ
 ;D

surasakl

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2017, 11:02:43 AM »
สนใจเหมือนกันครับ ถ้ามีเงื่อนไขพิเศษบอกด้วยครับ Line:surasakl

BIMMERRUSH

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2017, 10:51:16 PM »
เดี๋ยวลองให้เซลที่สนิทโทรไปดูแลเรื่องเงื่อนไขให้ครับ

kdag

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 04:43:07 PM »
ขอเบอ์ Sale ด้วยคนครับ

BIMMERRUSH

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 11:30:12 PM »
PM เบอร์มาก็ได้ครับ เดี๋ยวให้เซลโทรไปครับ เดี๋ยวเลือกเซลให้อีกทีครับ ตอนนี้ช่วงรอยต่อลดBSI ต้องให้เซลมีประสบการณ์นิดนึงครับจะได้โยกย้ายสิทธิพิเศษให้ได้เต็มที่ครับ