ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ในศูนย์มี series3 กี่รุ่น ราคาแต่ละรุ่นเท่าไรอะคับ  (อ่าน 3091 ครั้ง)

Falare

• New Bimmer
  • *

LINE it!

อยากซื้อมีงบไม่เกิน 2.5 ล้าน อยากได้ ดีเซล ช่วยแนะนำแต่ละรุ่นทีคับว่าราคาเท่าไหร ต่างกันยังไงสั้นๆก็ได้คับผม เข้าไปดูที่ศูนย์เค้าบอกว่ามีแค่ 2 คือ iconic & m sport แค่2 รุ่น แต่ดูใน โบรชัว มี luxury / sport / iconic เลยชักงง แถมอ่านใน บอร์ดมี 330e อีก ???

ขอบคุนมากๆครับ
จากมือใหม่จิงๆ

BIMMERRUSH

• Hero Member
เดี๋ยวขอไปอัพเดทก่อนนะครับ ว่าตัวไหนมี ตัวไหนหมดแล้ว พรุ่งนี้มาอัพเดทให้นะครับ  ;D

Falare

• New Bimmer
  • *
รอนะค้าบบบบผม ขอบคุนคับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
วันนี้โทรไปสอบถามมาได้ความว่า luxury และ  iconic ยังมีพร้อมรับรถครับ ส่วนตัว M sport ไม่มีรถส่งมอบครับ ส่วนเรื่องว่าแค่ขาดตลาดแล้วจะมีมาอีกมั้ย หรือว่าจะเปลี่ยนรุ่น หรือหมดไปเลยยังไม่ได้รับความแน่ชัดครับ ยังไงจะแจ้งความคืบหน้าต่อไปครับ
 ;D