ผู้เขียน หัวข้อ: จะเอา F30 ตัวธรรมดาไปใส่สเกิร์ต M Sport ครับ แนะนำร้านหน่อยครับ  (อ่าน 5475 ครั้ง)

bestjita

• New Bimmer
  • *

LINE it!

กำลังจะได้รับรถครับ เป็น 330e Iconic
แต่ชอบชุดสเกิร์ตแบบ M-Sport มาก
ราคาติดตั้งจาก ศูนย์ เลย ตั้ง 160,000 บาท
เลยคิดว่าจะไปหาร้านนอกติดสามารถทำได้ไหมครับ
ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
เอาถูกแบบไม่แท้ก็ตามนี้เลยครับ
http://www.bmoption.in.th/f30.html
คุณภาพงานกับราคาเท่าที่เคยเห็นมาก็คุ้มอยู่ครับ

หรือถ้าจะเอาแท้บอกได้ครับ เดี๋ยวให้คนหาให้ครับ

topjinac

• *
น่าสน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2017, 08:25:26 AM โดย topjinac »

bestjita

• *
ได้ลองสอบถามร้าน BMOption แล้วครับ
ราคาหน้าเว็บคือราคายังไม่รวมทำสีติดตั้ง
แล้วต้องเสียค่าติดเซ็นเซอร์หน้าอีก 4 จุด อีก 4,800 บาท แต่เป็นการติดหลอกเฉยๆครับ ใช้งานไม่ได้
เพราะชุดหน้า M Sport มันจะมีรูให้ใส่เซ็นเซอร์ ถ้าไม่ใส่มันจะโบ๋
แล้วขอสอบถามเพิ่มครับถ้าจะให้หาของแท้ศูนย์ นี่ราคาเท่าไหร่หรือครับ คุณภาพดีกว่า แตกต่างกว่าของไม่แท้เยอะไหมครับ
ถ้าไม่ถึงหลักแสน อาจจะสู้ราคาไหว

ขอบคุณมากครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2017, 10:28:54 AM โดย bestjita »

BIMMERRUSH

เดี๋ยวสืบราคามาให้ครับ ขอเวลาเช็คแปบครับ

BIMMERRUSH

ได้ราคามาแล้วครับ ไม่ถึงแสนนะครับ ตอนนี้มีโปรอยู่พอดี ยังไงทิ้งเบอร์ติดต่อกลับไว้หน่อยครับ เดี๋ยวให้เซลติดต่อหาครับ

bestjita

• *
ไม่ทันแล้วครับ
ไปติดจากร้าน BMOption มาแล้วครับ
เพราะลองดูๆหลายทีแล้ว ร้านนี้ราคาดีสุดแล้ว
ผบ.ที่บ้านก็บอกว่าเอาร้านนี้ล่ะ ราคา โอเคร
ยังไงก็ขอบคุณมากครับที่ช่วยเป็นธุระให้ ^^

BIMMERRUSH

ไม่เป็นไรครับ พอดีน้องเพิ่งส่งราคามาให้เห็นบอกว่าโปรโมชั่น เลยกลัวว่าจะหมดเขตเสียก่อนครับ ยังไงเอารูปตอนแต่งเสร็จแล้วมาฝากเพื่อนๆสมาชิกมั่งนะครับ เผื่อเป็นแนวทางในการแต่งรถให้เพื่อนๆต่อไปครับ

bestjita

• *
ติดมาแล้วครับ

BIMMERRUSH

สวยมากเลยครับ ติดมาแล้วหล่อขึ้นมากเลยเยี่ยมเลยๆ  ;D