ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นการทำอู่ BMW  (อ่าน 3182 ครั้ง)

LnwF02

• New Bimmer
  • *
ขอความเห็นการทำอู่ BMW
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 06:05:07 PM »

LINE it!

เนื่องจากมีความสนใจในงานด้านการซ่อมรถยนต์ และพอมีเงินทุนและ Passion อยู่ มีการไปเข้าคอร์ส ซ่อมเครื่องยนต์มา พอสมควรแล้ว
จึงอยากขอความเห็น พี่ๆผู้ใช้ BMW ให้ความเห็นว่า มันควรออกมาเป็นในรูปแบบไหน เพื่อตอบโจทย์ความต้องการของท่านในอนาคต

รบกวนตอบแบบสอบถาม https://goo.gl/forms/3nR7o0qrHCrNN8zF3

หรือ แนะนำ โดยการคอมเม้น ในกระทู้นี้ก็ได้นะครับ
ถ้าท่านใดสนใจ ร่วมทางหรือคิดจะทำอยู่แล้ว ขาดเงินทุน หรือผู้ร่วมลงทุน ช่างกำลังหางาน หรือแม้แต่ กำลังจะเซ้งอู่

Line มาคุยกันได้ครับ : phong67
ขอบคุณมากครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: ขอความเห็นการทำอู่ BMW
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 11:34:16 PM »
ผมก็สนใจอยู่นะครับ ถ้าสนใจร่วมงานกันหลังไมค์มาได้ครับ เดี๋ยวให้เบอร์โทรคุยครับ ของผมที่ขาดอย่างเดียวคือเวลาครับตอนนี้ 555 สถานที่ว่างๆยังพอมี เงินทุนพอมีครับ แต่ไม่ค่อยว่างอย่างเดียวเลยมาช่วยพี่ๆน้องๆตอบในนี้แทน ถ้าคุยกันแล้วคลิกอาจได้ร่วมงานกันครับ ขอบคุณครับ

chund

• *
  • 520d G30
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2017, 04:54:43 PM »
ตอบให้แล้วครับ

tums999

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2017, 05:17:32 PM »
ผมส่งลูกค้าให้ได้นะครับ ^^