ผู้เขียน หัวข้อ: ออก F30 iconic เงินสด รอทะเบียน 4เดือนกว่าแล้ว ผิดปกติไหมครับ  (อ่าน 3554 ครั้ง)

bkkjoe

• New Bimmer
  • *

LINE it!

ตามหัวข้อเลยครับ มีใครช้ากว่าผมไหม ???

BIMMERRUSH

• Hero Member
ไม่แปลกมากครับ น่าจะใกล้ได้แล้วครับ แต่ลองทวงถามและเร่งดูอีกทีครับ อาจได้เร็วกว่าเดิม ไม่แน่ใจว่าจองหมวดอะไรไว้รึป่าว ตอนนี้น่าจะถึง 6กอXXX นะครับ ลองดูว่าเลยหมวดนี้รึยังครับ ถ้าจองไว้และเลยหมวดแล้วทวงเลยครับ ถ้ายังไม่ถึงรออีกสักนิดครับ

bkkjoe

• *
ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ ... เลขทะเบียนไม่จองครับ บอกเซลสุ่มเอาได้เลย ตั้งแต่ ต้นเดือน ก.ย. เพราะผมจะทำสลับทะเบียนเก่า ทีแรกจะให้ทำสลับให้ด้วย แต่เซลบอกจะยิ่งนานกว่าเดิม ... เลยคิดว่าได้ป้ายมาแล้วไปสลับเองดีกว่า... สงสัยเจอเซลไม่เวิร์ค ไม่เคยได้คำตอบที่ชัดเจนสักเรื่อง.... เริ่มเบื่อจะตามละครับ ...

BIMMERRUSH

โทรเข้าโชว์รูม ขอสายผู้จัดการครับ ให้รู้ว่าเราเริ่มไม่พอใจครับเรื่องอาจจะเร็วขึ้นครับ  ;D

บางทีเค้าคิดว่าเราใจดีเลยชิวไปนิด ต้องเล่นบทโหดครับ

bkkjoe

• *
ถ้าพรุ่งนี้ ไม่โทรมา คงต้องคุยกะ ผู้จัดการศูนย์ละครับ เมื่อวานโทรไปตอนเที่ยง ให้เซลล์ตรวจสอบเรื่องทะเบียน กับทางฝ่ายทะเบียน วันนี้บ่าย 3ละ ไม่มีโทรแจ้งกลับ เงียบไปเหมือนทุกครั้ง จนผมต้องเป็นฝ่ายโทรตาม ทุกครั้ง ... ทำไมไม่รวดเร็วเหมือนตอนมารับเงินจองเลย .... เห้ออ ...

BIMMERRUSH

จัดเลยครับ จะได้รู้ว่าเราไม่โอเคล่ะทีนี้ ไม่งั้นชอบชิว จะเอาแต่ยอดใหม่ หลังการขายไม่เคยบริการครับ ;D