ผู้เขียน หัวข้อ: ดูกันยัง : ถึงจะแรงแต่อย่าทำอย่างนี้นะครับ มันอันตรายคนอื่น!!!  (อ่าน 3468 ครั้ง)

BIMMERRUSH

• Hero Member

LINE it!

คลิปเก่ามาเล่าใหม่ ตามคลิบครับ BMW E30 โดน Civic ขับจี้มา เป็นอย่างไรไปดูกัน !!!

อย่าขับกันแบบนี้นะครับ นอกจากอันตรายตัวเองแล้วยังอันตรายคนอื่นอีกด้วย สงสารก็แต่มาสด้าไม่เกี่ยวด้วยเลยขับมาดีๆเกือบตกทางด่วนคงใจหายน่าดู  ใช้รถใช้ถนนร่วมกันอย่าประมาทนะครับ :)

ขอขอบคุณคลิปจาก www.youtube.com

chund

• New Bimmer
  • *
  • 520d G30
MAZDA  ขับอยู่ดีๆ ซวยเลย

ลุงหนวด

• Jr. Bimmer
  • **
โอ้ว อย่าทำ ไม่ดีๆ >:(

icash38

• New Bimmer
  • *
เห็นคลิปแล้ว ต้องเลิกมุด สักพักล่ะ