ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ X1 diesel ครับ ไม่ทราบว่ามีส่วนลดอะไรบ้างครับ  (อ่าน 3642 ครั้ง)

bankie_sw6

• New Bimmer
  • *

LINE it!

สนใจ X1 diesel ครับ ไม่ทราบว่ามีส่วนลดอะไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: สนใจ X1 diesel ครับ ไม่ทราบว่ามีส่วนลดอะไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 10:01:19 PM »
รบกวนทิ้งเบอร์ไว้ดีกว่าครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ เดี๋ยวให้เซลที่ดูแลสมาชิกในเว็บโทรไปหาครับ อธิบายเองกลัวจะตกๆหล่นๆครับ แต่รัลรองสู้ราคาไม่แพ้ที่อื่นแน่ๆครับ ราคาพิเศษเฉพาะสมาชิกเว็บเราครับ

Oil

• New Bimmer
  • *
Re: สนใจ X1 diesel ครับ ไม่ทราบว่ามีส่วนลดอะไรบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 07:37:35 PM »
รบกวนทิ้งเบอร์ไว้ดีกว่าครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ เดี๋ยวให้เซลที่ดูแลสมาชิกในเว็บโทรไปหาครับ อธิบายเองกลัวจะตกๆหล่นๆครับ แต่รัลรองสู้ราคาไม่แพ้ที่อื่นแน่ๆครับ ราคาพิเศษเฉพาะสมาชิกเว็บเราครับ
สนใจด้วยค่ะ รบกวนติดต่อกลับด้วยนะค่ะ line id terkoilly

BIMMERRUSH

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 11:43:06 PM »
ได้ครับ เดี๋ยวประสานงานให้เซลติดต่อไปครับ   ;D