ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโอกาสให้สมาชิกที่เป็นเจ้าของธุรกิจ ลงโฆษณาฟรีบนเว็บเราครับ !!!  (อ่าน 2631 ครั้ง)

BIMMERRUSH

• Hero Member

LINE it!

เพื่อเป็นการเปิดโอกาสให้สมาชิกได้อุดหนุนกันเองมากขึ้นครับ ทางเว็บยินดีเป็นสื่อกลางให้กับสมาชิกที่เป็นเจ้าของธุรกิจสามารถลงโฆษณากับทางเว็บเราได้ฟรีครับ เพียงส่งรายละเอียดมาทางหลังไมค์ครับ จะทำการทยอยลงให้อย่างเหมาะสมโดยไม่มีค่าใช้จ่ายครับ เป็นเวลา 3 เดือนครับ

ทางเว็บขอสงวนสิทธิ์ในการเลือกผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสมและไม่ทับซ้อนกันนะครับ และจะให้ขนาดหรือตำแหน่งพิเศษสำหรับร้านค้าที่มีส่วนลดหรือสิทธิพิเศษให้กับสมาชิกท่านอื่นๆด้วยครับ

อย่าช้าครับ นำร่องเพียงสินค้าละ 1 สิทธิ์เท่านั้น เพราะไม่รับสินค้าประเภทเดียวกันครับ  ;D