ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะทำสติ๊กเกอร์ทางเว็บครับ ใครสนใจลงชื่อไว้หน่อยครับ !!! พร้อมตัวอย่างแบบแรก  (อ่าน 4417 ครั้ง)

BIMMERRUSH

• Hero Member

LINE it!

กำลังจะจัดทำสติ๊ฏเกอร์คลับรุ่นแรกครับ เป็นโลโก้เว็บจำนวน2ชิ้นสำหรับติดกระจก3เหลี่ยมด้านข้าง และชื่อเว็บยาวบนกระจกด้านหลังครับ จำนวน3ชิ้นครับ ราคาไม่น่าเกินชุดละ 299 บาท รวมส่งแล้วครับ  (ราคาอาจสูงนิดครับเนื่องจากจะใช้สติ๊กเกอร์อยากดี ติดแน่นทนนานไม่ทำลายสีรถ)

ใครสนใจลงชื่อไว้หน่อยครับ เพราะจำทำปริมาณใกล้เคียงกับที่จองเท่านั้นครับ (ไม่ต้องโอนก่อนนะครับ ของมาแล้วค่อยว่ากัน) ลงชื่อกันไว้ก่อนครับ หากของมาแล้วไม่สวยสามารถปฎิเสธไม่รับก็ได้ (ของเสร็จแล้วจะถ่ายรูปลงเว็บอีกทีครับ) ตอนนี้แค่อยากรู้ว่ามีคนสนใจเยอะมั้ยครับจะได้ทราบจำนวนผลิตครับ  ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 12:11:28 AM โดย BIMMERRUSH »

ลุงหนวด

• Jr. Bimmer
  • **

joe

• New Bimmer
  • *
สนครับผม

BIMMERRUSH

ใครสนใจอีกลงชื่อไว้นะครับ คาดว่าจะทำออกมาภายในไม่เกินต้นเดือนหน้านะครับ ตอนนี้กำลังปรับปรุงเว็บนิดหน่อยครับ ประมาณต้นเดือนเว็บจะสามารถโพสรูปจากมือถือได้ง่ายขึ้นครับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจเว็บเราเสมอมานะครับ

Pokemonman

• *
สนใจครับ

น้องเล็ก

• *
ขอด้วย 1 ชุดครับ

chund

• *
  • 520d G30
จองด้วย 1 ชุดครับ

CHUND

Natty1978

• *
สนครับผม

BIMMERRUSH

คร่าวๆครับ อันนี้ลองวางทาบดูยังไม่ใช่ตัวจริงนะครับ ใครมีข้อเสนอแนะ แนะนำติชมได้ครับ จะได้นำไปแก้ไขก่อนผลิตจริง  ;D