ผู้เขียน หัวข้อ: ปลดล็อค DVD, Apple Carplay, Mirroring, etc. กันหรือเปล่าครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 4563 ครั้ง)

joe

• New Bimmer
  • *

LINE it!

พอดีกำลังหาข้อมูล ปลดล็อค DVD, Apple Carplay, Mirroring, etc.  เห็นมีโฆษณาว่าไม่มีผลกับ BSI เพราะเป็น Software ของแท้จากBMW และไม่มีการดัดแปลงรถ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ ลูกๆอยากดูการ์ตูนในรถครับ  ;D ;D

BIMMERRUSH

• Hero Member
ได้ยินว่าศูนย์บางที่ถึงยอมทำให้ครับ ทำจากศูนย์เลยก็ได้ครับเคยให้เค้าคิดราคา e66 มา 5000 กว่าบาท ข้างนอกก็ราคาแทบไม่ต่างกันครับ รุ่นอื่นไม่แน่ใจ ถ้าสนใจจะลองดูหลังไมค์ได้ครับ เดี๋ยวส่งลายแทงให้

RenovA

• Jr. Bimmer
  • **
ขอทราบด้วยคนครับ เคยได้ยินมาจนได้ไลน์เขาบอกมาราว 20,000 บาท!!!

joe

• *
PM ไปแล้วนะครับผม ขอบคุณครับ  :)

BIMMERRUSH

ส่งเบอร์ไปทาง PM แล้วนะครับ  ;D

RenovA

• **
ขอบคุณครับ เพิ่งเห็น ครับ

Lordluz

• *
สนใจอยากได้ข้อมูลอันนี้ครับ สมาชิกใหม่

BIMMERRUSH

ส่งไปให้ทาง PM แล้วครับ  ;D
ลองโทรสอบถามดูครับ หากยังไม่หมดBSI ถ้าหมดแล้วแนะนำให้ทำที่ศูนย์ครับ ราคาพอกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2018, 11:11:08 PM โดย BIMMERRUSH »

RenovA

• **
แนะนำศูนย์ให้หน่อยครับ ที่ Performance ไม่ยอมทำให้ครับ

BIMMERRUSH

รถหมด BSI รึยังครับ ถ้ายังต้องทำตามเบอร์ที่ส่งให้ทาง PM เลยครับ ถ้าหมดแล้วเดี๋ยวจัดให้ที่ศูนย์ครับ

RenovA

• **
หมดไปปีนึงแล้วครับ อายุรถยังไม่ถึง 4 ปีเต็มเลย  ;D

BIMMERRUSH

เดี๋ยวถามให้นะครับ เดี๋ยวอัพเดทอีกทีครับ