ผู้เขียน หัวข้อ: F30 กระจกมองข้าง ขวา ราคาเบิกศูนย์เท่าไหร่ครับ  (อ่าน 2885 ครั้ง)

bkkjoe

• New Bimmer
  • *

LINE it!

F30 กระจกมองข้าง ขวา ราคาเบิกศูนย์เท่าไหร่ครับ  โดนมอเตอร์ไซค์ชนกระจกแตกเลยครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: F30 กระจกมองข้าง ขวา ราคาเบิกศูนย์เท่าไหร่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 11:36:55 PM »
อันนี้ทั้งยวงเลยรึป่าวครับ ถ้าทั้งหมดรวมทำสีด้วยไม่แน่ใจราคาข้างเดียวครับ แต่คิดว่าคู่นึงน่าจะมีแถว 3-4 หมื่นได้ครับ ล่าสุดมีของแต่งเหมือน M3 ใส่กับ f30 ได้ชุดละ 5 หมื่นกว่าบาท  ถ้าเครมประกันได้เครมเลยครับ

เอาชัวร์โทรเข้าศูนย์บริการเลยครับ ถามเซอร์วิสเค้าจะโอนให้ฝ่ายอะไหล่ เตรียมเลขตัวถังไว้ด้วยชอบถามเป็นปรกติครับ แต่ถ้าไม่ซีเรียสเอาข้างนอกถูกกว่าเยอะครับ ใส่ของแต่งไปเลยทีเดียวก็ได้ครับ
 ;D