ผู้เขียน หัวข้อ: บำรุงรักษาภายในe46  (อ่าน 2630 ครั้ง)

Aauy

• New Bimmer
  • *
บำรุงรักษาภายในe46
« เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 07:37:31 PM »

LINE it!

ได้รถมาสักพักแล้วครับช่วงนี้ไม่ได้ใช้รถเลยอยากเอารถไปทำสักหน่อย
ภายในเช่นแผงประตู พวกกริบล็อค สามารถทำที่ไหนได้บ้างครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: บำรุงรักษาภายในe46
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 11:04:57 PM »
ร้านเบาะทั่วไปได้เลยครับ หรืออู่ BMW ที่เข้าอยู่ลองเจรจาดูครับ บางอู่ก็สามารถทำให้ได้เช่นกันครับ  หรือหากมีปุ่มลอกหรือพวกแต่งสีเบาะใหม่ลองหาดูครับมีร้านรับทำหลายเจ้าเลยในเน็ตครับ หาอะไรไม่ได้บอกได้ครับ เดี๋ยวช่วยหาให้อีกทีครับ  ;D