ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีเพื่อนๆชาวใบพัดขาวฟ้าทุกคนนะครับ  (อ่าน 4162 ครั้ง)

lipkung

• Jr. Bimmer
  • **

LINE it!

พอดีผมเห็น เวป บอร์ดนี้ไปขึ้นคำแนะนำต่างๆในกระทู้พันทิปที่เกี่ยวกับรถ บีเอ็ม แล้วผมเองเห็นว่ามีประโยชน์เป็นอย่างยิ่ง ซึ่งตัวผมเองปกติ ใช้ e36 325 อยู่ แต่ไม่เคยอยู่ในคลับ พอดีเห็นลิงค์นี้เลยมาสมัครเป็นสมาชิก ปกติก็สิงอยู่ในห้องรัชดามาพักนึงแล้ว ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ :)

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: สวัสดีเพื่อนๆชาวใบพัดขาวฟ้าทุกคนนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 03:47:02 PM »
ยินดีต้อนรับครับ ยังไงแวะเข้ามาบ่อยๆนะครับ เราเพิ่งเปิดตัวคนยังไม่เยอะ ตอนนี้เวปก็กำลังพยายามมีกิจกรรมบ่อยๆครับ ตอนนี้กำลังคุยกับสปอร์นเซอร์หลายเจ้าเพื่อนำผลิตภัณต่างๆเข้ามาแจกเพื่อนๆสมาชิกให้ได้ลองใช้กันครับ

ถ้ามีรูปรถ รบกวนแนะนำในกระทู้นี้ด้วยครับ ยังไม่มีใครฃ่วยลงเลย :'(
http://www.bimmerrush.com/board/index.php?topic=33.0

ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจเวปเราครับ

lipkung

• **
Re: สวัสดีเพื่อนๆชาวใบพัดขาวฟ้าทุกคนนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 04:23:04 PM »
ไว้เดี๋ยวถ่ายมาและ เอามาลง ตอนนี้ในมือถือไม่ได้ เก็บข้อมูลรูปไว้เลยครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 07:43:26 PM »
ขอบคุณครับ  ;D

I AM BIMMER

• New Bimmer
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 11:56:48 PM »
สวัสดีครับ ดีใจที่ได้สมาชิกใหม่เพิ่ม ยินดีต้อนรับครับ

ลุงหนวด

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 10:56:06 PM »
 ;D