ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงาน Bmw Certified Executive Carsที่เพิ่งผ่านมาครับ  (อ่าน 2790 ครั้ง)

BIMMERRUSH

• Hero Member

LINE it!

ผ่านไปแล้ววำหรับงาน Bmw Certified Executive Cars Super Sunday Sale  งานรวมรถผู้บริหารป้ายแดง ไมล์น้อย ที่เพอฟอแมนซ์มอเตอร์ส สาขารามอินทรา ใน วันอาทิตย์ที่ 12 พฤษภาคม 2562 ที่ผ่านมานะครับ ทางเราเลยนำภาพบรรยากาศมาให้ชมกัน เผื่อใครพลาดไปในครั้งที่ผ่านมา ครั้งหน้าจะได้เตรียมตัวไปเยี่ยมชมกันครับ  ;)

ใครพลาดไป ไม่ต้องเสียดายครับ ไว้ครั้งหน้ามีงานที่ไหนทาง bimmerrush จะมาอัพเดทให้สมาชิกได้ติดตามกันอีกแน่นอน อย่าลืมติดตาม www.bimmerrush.com และ www.facebook.com/bimmerrush นะครับ จะได้ไม่พลาดข่าวสาร อัพเดทเรื่องราว BMW ก่อนใครครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2019, 12:41:25 AM โดย BIMMERRUSH »