ผู้เขียน หัวข้อ: 320 GT M Sport ยังพอหารถได้อยู่มั้ยครับ ควรได้ส่วนลดเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 2820 ครั้ง)

chefcurry

• New Bimmer
  • *

LINE it!

เคยเปรียบเทียบระหว่าง C220D กับ 320 GT ตอนตัดสินใจได้เเล้วว่าจะเอา 320 GT อยากได้เป็นตัว M Sport ท่านใดพอจะทราบว่าศูนย์ไหนยังมีรถอยู่ รบกวนเเชร์หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ  :D

BIMMERRUSH

• Hero Member
ลองทิ้งเบอร์เข้ามาทางเพจครับ INBOX มาได้เลยครับหรือในเฟสบุคก็ได้ เดี๋ยวผมหาให้ ถ้าศูนย์ไหนมีจะให้ติดต่อกลับไปหาเพื่อเสนอราคาให้ครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2019, 01:52:53 AM โดย BIMMERRUSH »