ผู้เขียน หัวข้อ: ซ่อมสีล้อที่ไหนดีครับ  (อ่าน 3269 ครั้ง)

Pokemonman

• New Bimmer
  • *
ซ่อมสีล้อที่ไหนดีครับ
« เมื่อ: กันยายน 12, 2016, 09:54:44 PM »

LINE it!

พอดีเริ่มมีรอยเยอะ ผสมกับขูดฟุตบาทมาพอสมควรครับ อยากซ่อมสีมีร้านไหนแนะนำมั้ย เอาแบบฝีมือดีไว้ใจได้ราคาเหมาะสมครับ

BIMMERRUSH

• Hero Member
Re: ซ่อมสีล้อที่ไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2016, 03:50:50 PM »
ลองดูแถววงเวียน22 ตรงใกล้ๆเยาวราชครับ มีหลายร้านเลย ถ้าเลือกไม่ถูกลองเข้าพรมนิมิตรก็ได้ครับ ราคากลางๆฝีมือโอเคครับ แต่บอกเค้าเอาแลคเกอร์อย่างดีนะครับ แลคเกอร์เกรดล่างมันลอกเร็ว